Askofu wa Kanisa la Waadventista wa Wasabato nyanda za juu kusini (SHC) mwa Tanzania Mch. Joseph Mngwabi ahutubia mamia ya wanavyuo wa jiji la Mbeya.

Mwenyekiti wa jumbo aongoza ibada maalumu ya sabato ya wageni iliyofanyika Chuo Kikuu cha Makumira tawi la Mbeya.

Mamia ya wanafunzi wa vyuo vikuu katika ibada iliyofanyika Makumira University mbeya campus.

Mamia ya wanafunzi wa vyuo vikuu katika ibada iliyofanyika Makumira University mbeya campus.

 

Askofu alifanya pia zoezi la kugawa vyeti kwa wahudumu wa mahubiri ya TUCASA STUM yaliyoganyika Morogoro

Askofu (wa kwanza kabisa kulia) alifanya pia zoezi la kugawa vyeti kwa wahudumu wa mahubiri ya TUCASA STUM yaliyoganyika Morogoro

Katibu wa TUCASA STUM Ev.  Godfrey Machota akipokea cheti chake

Katibu wa TUCASA STUM Ev. Godfrey Machota akipokea cheti chake

Ev. Mujaya Mujaya akiwa katika ibada hiyo pia

Ev. Mujaya Mujaya akiwa katika ibada hiyo pia

Advertisements
By ShareHope Ministries Posted in News

One comment on “Askofu wa Kanisa la Waadventista wa Wasabato nyanda za juu kusini (SHC) mwa Tanzania Mch. Joseph Mngwabi ahutubia mamia ya wanavyuo wa jiji la Mbeya.

ShareHope Ministry is the independent ministry which aims to proclaim the three angels message of Revelation 14 in the theme of Seventhday Adventist Church. The programs are designed include all people without regarding social, political, econimical and geographical boundaries.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s